Nunin cikin gida game da yanayin masana'antar wasanni

Nunin cikin gida game da yanayin masana'antar wasanni

news (1)

Lululemon ya mallaki kamfanin ƙwarewa na gida Mirror

Lululemon ta sayi kayan farko na farko tun bayan kafuwarta, kuma ta kashe dala miliyan 500 don siyen kamfanin inganta lafiyar gida Mirror. Calvin McDonald yayi annabta cewa Madubi zai sami fa'ida a 2021. Babban samfurin Madubi shine "madubi mai cikakken tsayi". Lokacin rufewa, madubi ne mai cikakken tsayi. Lokacin da aka buɗe shi, madubin nuni ne na madubi wanda yake sanye da kyamarar da aka saka da magana, wanda ke nuna matsayin mai amfani da bayanan lafiyar sa a cikin ainihin lokacin, kuma zai iya kammala kwasa-kwasan kai tsaye tare da masu koyar da motsa jiki akan layi.

news (2)

A ranar 10 ga Disamba, Lululemon ya fitar da rahoton aikinsa na kwata na uku. Tallace-tallace na kwata ya tashi da kashi 22% a shekara zuwa dala biliyan 1.117, yawan riba ya karu zuwa 56%, ribar da aka samu ta tashi 12.3% zuwa dala miliyan 143, kuma darajar kasuwarta ta ninka har sau biyu. Adidas Nasara ta Lululemon ba ta rabuwa da kwarewar masarufi da sabbin dabaru na keɓaɓɓu da haɗin gwiwa tare da wasu malaman yoga da cibiyoyin horo. Na farko, ana baiwa malamai tufafin yoga kyauta, don malamai su sanya tufafin yoga na Lululemon don koyarwa. Waɗannan malamai suma sun zama “jakadun alama” na Lululemon don haɓaka wayewar kai. A lokaci guda, ta ƙaddamar da jerin tufafi na maza da sauran kayayyakin keɓaɓɓu da kuma ƙwarewar wajen layi don haɓaka masu sauraren alama da siyan sha'awa.

news (3)

Gudanarwa ta hanyar tashin hankali na cikin gida, ci gaban masana'antar kayan wasanni na cikin gida ya inganta a hankali. Barbashi Mania alama ce ta kayan wasanni. Abubuwan samfuran nata suna jaddada nasarori biyu cikin kayan fasaha da kere-kere. Yana maye gurbin tunanin babban salon cikin zane na kayan wasanni, kuma yayi kokarin bincika yuwuwar kayan wasan motsa jiki daga fuskoki daban daban na fasaha, al'ada da fasaha. Alamar wasan ƙwallon ƙafa ta Carver. A ranar 13 ga Nuwamba, 2020, kayan wasan motsa jiki na Musamman masu tsattsauran ra'ayi sun kammala zagaye na kuɗi yuan miliyan 100.

news (4)

A ƙarƙashin tasirin annobar, masana'antar wasanni tana haɓaka cikin sauri, kuma ba za a iya yin biris da haɓakar kasuwancin mata cikin gida ba. Ana iya ganin shi daga ƙaddamar da layin yoga ta hanyar sabbin kayan wasanni da wasannin motsa jiki irin su NIKE da PUMA. A wannan karon, a farkon watan Maris na wannan shekarar, Adidas da Nini Sum suka haɗu don ƙaddamar da wani sabon yanayi na tsarin haɗin kai na musamman ga mata; wahayi ta hanyar zane-zane daban-daban kamar su allon allo da bango, haɗe da zane-zane masu ban sha'awa na ɗabi'a, ya farkar da sabbin matan. Ara nau'ikan da yawa, masu dacewa da zuzzurfan tunani, wasan motsa jiki da sauran wasanni.

news (5)

Game da wasannin motsa jiki da kiwon lafiya na mata, NIKE a hukumance ta buɗe VIP mata abubuwan kwalliyar kwastomomi mata, waɗanda suka haɗa da raba ilimin jakadun mata na kiwon lafiya da sauransu. Abu na biyu, NIKE ta kuma ƙaddamar da wani sabon jerin yoga, wanda ya kawo kyakkyawan ƙwarewar motsa jiki ga mutanen da ke son yoga, da kuma ba da kwarin gwiwa da ƙarfin da ba su taɓa taɓawa ba; ban da salon salo, suna mai da hankali sosai kan yadudduka masu aiki kuma suna ɗaukar DRI-FIT mai saurin bushewa Mai yalwar roba tana inganta bazuwar lactic acid a jikin mutum, yana sauƙaƙa sauƙin ciwo da taushi bayan motsa jiki, kuma yana rage ji na gajiya.

news (6)

Wanda ke da hedkwata a Munich, Veloine ita ce ta lashe kyautar ISPO2021 Fall Winter Award. Veloine wata alama ce ta keke mai tsada wacce aka tsara mata. Alamar ta tabbatar da cewa mata da yawa har yanzu suna ɗokin motsa jiki yayin ɗaukar ciki. Saboda manyan gabobin ciki, galibi dole ne su sanya kayan hawa na maza, wanda ya saba da tsarin jikin mata masu juna biyu. Veloine ta haɓaka kayan mata masu juna biyu na musamman don mata masu ciki. Jerin, an haɗa su cikin ƙirar ƙwararru, suna ba da kariya ga mata masu juna biyu.

news (7)


Post lokaci: Mayu-10-2021